

OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
SHULE YA SEKONDARI MWAMTANI  
S.L.P 484  
ITILIMA – SIMIYU

**WITO WA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA KUTWA YA MWAMTANI KIDATO CHA KWANZA - 2021**

Ninayo furaha na shauku kubwa kukujulisha kuwa mwanao.....amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii ya mwamtani sekondari.

Shule hii ni ya mchanganyiko (**wavulana & wasichana**) na masomo yanayofundishwa hapa shuleni ni kama yafuatayo:- **kiingereza, Kiswahili, hisababati, kemia, bailoija, historia, fizikia, jigorafia, na uraia** Na lugha ya kufundishia ni kiingereza isipokuwa somo la Kiswahili na lugha ya mawasiliano hapa shulesni ni kiingereza tu.

Shule itafunguliwa **tarehe 11-01-2021 saa 1.00 ASUBUHI NA MAPEMA** unatakiwa ufike bila kukosa na uje na mahitaji yafuatayo:-

**VIFAA KWA WOTE**

- 1.mathematical set moja (1)
- 2.kalamu za wino na daftari kubwa (**kaunter book QR-3**)-(9)
- 3.File moja (1)

**SARE ZA SHULE**

**WASICHANA NA WAVULANA**

- 1.Shati mbili (2) nyeupe mikono mifupi(**wote**)
- 2.Soksi jozi mbili (2)-(**wote**)
- 3.Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kwa kamba,vyenye visigino kifupi (**wote**)
- 4.Sweta rangi ya kijani wote
- 5.Sket mbili (2) moja rangi ya kijani, nyingine rangi ya khaki marinda mengi.(**wasichana**)
- 6.Suruari mbili (2) moja rangi ya kijani na nyingine rangi ya khaki (**wavulana**)
- 7.Raba na truck suit nyeusi kwa ajili ya michezo (**wasichana**)
- 8.Raba bukta na truck suit nyeusi kwa ajili ya michezo (**wavulana**)

**NB: NI MUHIMU KILA MMOJA KUKAMILISHA MAHITAJI YOTE ILI KUONDOA USUMBUFU.  
AKHASANTE,  
KARIBUNI SANA MWAMTANI SEKONDARI**

.....  
SERIKALI S. SERIKALI  
MKUU WA SHULE MWAMTANI SEKONDARI