

**OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA**

SHULE YA SEKONDARI MADILANA,
S.L.P 191,
BARIADI – SIMIYU.
20/12/2020.

KUMB NA MD/SS/20/12/2020

JINA LA MWANAFUNZI _____

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MADILANA.

- 1.0. Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021, shule ipo umbali wa km 15 mashariki mwa wilaya ya Itilima shule ni ya kutwa wasichana na wavulana. Mhula wa masomo utanza tarehe **11/01/2021** unatakiwa kuripoti shuleni tarehe **11/01/2021**.
Majuma sita ya mwanzo kutakuwa na mafunzo ya **ENGLISH COURSE ORIENTETION**. Hivyo inakulazimu kuwahi.
- 2.0. **SARE ZA SHULE.**
 - i. **WAVULANA**:-Suruari mbili moja damu yamzee na nyeusi ,shati mbili za mikono mifupi ,viatu nyeusi vya ngozi na soksi nyeupe, Tshirt damu yamzee, tai mbili moja damu yamzee na nyingine nyeusi na sweta damu yamzee na sare za michezo (track ya bluu yenye mchilizi mweupe)
 - ii. **WASICHANA**:-Skirt mbili moja damu yamzee na nyeusi zenye mchilizi mmoja mweupe, shati mbili mikono mifupi, viatu nyeusi vya ngozi na soksi nyeupe Tshirt damu yamzee, tai mbili moja damu yamzee na nyingine nyeusi na sweta damu yamzee na sare za michezo (track ya bluu yenye mchilizi mmoja mweupe)
- 3.0. **MASOMO YANAYOFUNDISHWA SHULENI.**
JIOGRAPIA, URALA, KISWAHILI, KIINGEREZA, HISABATI, KEMIA, FIZIKIA, ELIMU YA VIUMBE, ELIMU YA MICHEZO
- 4.0. **VIFAA VYA KUJIFUNZIA.**
 - A. Daftari kubwa (kaunta size 3) idadi kumi kulingana na masomo B. mkebe (mathematical set) C. Rula d. kalamu ya wino na risasi (pencil) D. dictionary (leksika).
- 5.0. **SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.**
Shule hii inaendeshwa kwa mjibu wa sheria ya Elimu Na. 28 ya mwaka 1978 hivyo utatakiwa kuzingatia yafuatayo:-
A. heshimu viongozi, wazazi, na jamii kwa ujumla B. uwe na mahudhurio mazuri shuleni C. kuvaa sare za shule pindi unapotakiwa ndani na nje ya shule D. kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule E. kuzingatia ratiba ya shule F. hauruhusiwi kufuga ndevu na kucha pia huruhusiwi kunyoka panki, denge au kpara G. kufahamu mipaka ya shuleni H. tunza mali ya umma
- 6.0. **MAKOSA YATAKAYOFANYA / KUSABABISHA KUFUKUZA SHULE.**
 1. Wizi 2. Uasherat na mapenzi ya jinsi moja (ushoga) 3. Ubakaji 4. Urevi na matumizi ya madawa ya kulevya 5. Kupigana 6. Kuharibu makusudi mali ya umma 7. Kudharau bendera taifa 8. Kuo au kuolewa 9. Kupata mimba au kuharibu mimba 10. Kugoma au kuchochea mgomo 11. kukataa adhabu kwa makusudi 12. Kuwa na simu ya mkononi.

SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

KARIBU MADILANA SEKONDARI

SELEMANI

(MKUU WA SHULE 0688988666)

THE HEAD MASTER
MADILANA SEC. SCHOOL
P.O. Box 191
BARIADI

Nakala:-

MKURUGENZI WA SEKONDARI,
s.l.p 9121 ,

DAR ES SALAAM.

MKURUGENZI MKUU WA SHULE KANDA YA MAGHARIBI,
S.L.P 1025,

TABORA.

AFISA ELIMU (W) ITILIMA,

S.L.P 308,

BARIADI.

MKURUGENZI MTENDAJI (W) ITILIMA,

S.L.P 308,

BARIADI.